East Africa TV - Prof. Ndalichako aanika 'MADUDU' ndani ya...

East Africa TV 13.1K Views
  • 513
  • 257
  • 39

Generating Download Links...

Prof. Ndalichako aanika 'MADUDU' ndani ya Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu (HESLB) yaliyobainika katika Ripoti ya CAG ambayo imeonesha tuhuma 17 zikiwemo...

Posted 5 years ago

Leatty Rusorwa 5 years ago

Washugulikie haraka hao wanafunzi hewa maana wanaliingizia taifa hasara

Halil Mnzava 5 years ago

Huyu mama ni hazina ya Tanzania.
Mungu ambariki.

Eliah Eliah 5 years ago

Uko vizuri mama

Lenox Maleko 5 years ago

Madudu yapo

Armando Alored 5 years ago

Ahsant mheshiwa tunaomba mengine

Gaxtone Charles 5 years ago

Nakuombea kwa allaah mwana mama il nax wtt wa mganga njaa 2pate fruxa ktokana na cf ctahk co kjulkana kwe2 kwa majna na umaarf wa wazaz we2

Sarah John 5 years ago

KWA NINI UENDELEE KUTESEKA WAKATI SULUHISHO LIPO? KWA MATATIZO HAYA;馃憞馃徎馃憞馃徎馃憞馃徎
i/Matatizo yoyote yanayohusiana na ngozi na urembo
ii/meno
iii/unene ambao hupendezwinao
iv/sabuni za kusafisha uso na sehem nyeti na kusafisha choo
v/kisukari
vi/kuongeza unene wenye shape.
V/Virutubisho vya mwili na vitamin.
vi/kulainisha nywele zako.
vii/kuondoa sumu mwilini
xi/kuondoa michirizi mwilini
x/presha ya kupanda au ya kushuka
xi/Upele baada ya kunyoa ndevu au kwapa au nywele za sehem nyeti.
xii/Kinywaji cha kuondoa sumu mwilini.
xiii/Maumivu ya miguu
xiv/Vidonda vya tumbo.
Xiii/kutoshika mimba au ujauzito.
Xiv/Allergy
Xv/Tatizo la uzazi,
Tatzo lako tunaweza kulimaliza kwa njia salama bila madhara yoyote kwa kutumia product asilia pasipo na kemikali ,pga au inbox watsap 0653261458 Dar es salaam.

Alex Amosi Nunda 5 years ago

Waumbue waaibike wakome kabisa nawajue kuwa hakuna pesa za mchezo

Emilly Charles 5 years ago

huyo jamaa miwan haikaiiii

Canju Khush Kapizo 5 years ago

Who is Ndalichako??