SIMON DAMIANO;WASTAHILI BWANA HAKUNA MWINGINE KAMA WEWE.

Angaza Gospel 2K Views
  • 134
  • 56
  • 30

Generating Download Links...

''Sifa zako zatawala milima na milima,NCHI hadi NCHI'Wewe ni sababu yangu kuishi

Posted 4 years ago

Winne Nichoraus 9 months ago

Ameen

Eliupendo Timotheo 4 years ago

Barikiwa sana

Emma Mloli 4 years ago

Wastahili kuabudiwa umeniumba nikuabudu

Sarah Libonike 4 years ago

Amina

George Masanja 4 years ago

Amina

Neema Magere 4 years ago

Hakika hakuna mkuu kama yeye alieziumba mbingu na nchi

Joviness Xavery 4 years ago

Hakika hamna mwingine kama yy

Rehema Manjira 4 years ago

Amen

Angela Nkoe 4 years ago

Amina nimebarikiwa na ujumbe

Sarah Resi 4 years ago

AMINA