PETER MSECHU AMPA MAKAVU BABA LEVO

Bongo5.com 48.1K Views
  • 2.7K
  • 36
  • 66

Generating Download Links...

MSHAMBA KUJIITA CHAWA WA MTU FULANI INA MAANA ANAMNYENYEKEA/HUWEZI KUNIFANANISHA NAYE, WATOTO WAKE WAKIKUA WATAJIULIZA INA MAANA BABA YETU ALIKUWA MDUDU...

Posted 7 months ago

Benjamin Mapunda 7 months ago

Hata mwalimu hufundisha vijana wanakuwa madokta alafu wanakuja mtibi yeye Mimi binafsi nataka kujua tatizo la baba levo kuongea ukweli au? Sababu alishapotea sasa anatokea mtu anakushika anakuinua anakunga ktk maisha unajulikana unaanza kuinjoi maisha mazuri mpaka familiayako kwanini usimkubali aliyekufanya ukawa ktk hari hiyo, tatizo sisi wabongo unaweza pata mtu akakupa kampani ukawa vizuri unaanza kumlete mazarau kwa watu wengine akiamua kutokubeba hao walokuwa wanakupamba ndio wanageuka wakwanza kukusimanga sababu walikua wanajua silizako unaishi vizuri sababu yamtu fulani wanakwambia ulikua unajuskiasana ndio ujifunze

Rich Mwakikambaku 7 months ago

Kweli kabisa mwanaume mzima ukaseme mbele za watu bila mtu fulani siwezi kuishi inakubidi ujiangalie mara 2 uko timamu.

Hamady Ones 6 months ago

Mbona msechu anafanana na tindu lissu ama n macho yngu tu

Humble Snipper 6 months ago

Like seriously eti ata kama nikufa heri afe yeye kuliko afe diamond..ata kama unalove na diamond this has go extra miles #baba levo think b4 you talk usiongee mingi ukisahau kwamba unarekodiwa na watoto wako watapitia #Really unajiproud kujita parasite aki haileti picture mzuri kama hustler

Mabruck Hamdan 7 months ago

Mie nafikili bola yeye kawa muwazi kusema kuwa yeye ni chawa mtu flani kutokana nakile anachokifaidi kibongobongo mbona wapo machawa kibao wapo kwakupata mlo hata wajioni

C Soko Dcs 7 months ago

Uyo jamaa kafanana na tundulisu

Joseph Mazimba 7 months ago

Sasa kama mtu uwa anaomba kumzalia mond mtoto ya ingekuwa inawezekana abadilishe jinsia apo kuna mtu kweli

John Mwasampeta 6 months ago

Tusubili mrejesho wa mzee wa mhaho atakavyokujibu.ha ha ha.

Ahmed Binfalugah 7 months ago

Baba levo ni bonge la mjanja chawa hapo ni diamond anaekubali kuliwa hela zake kwa kumuamini baba levo ni chawa mkosoaji umebugi baba levo ni mtu mwenye akili timamu yake (maisha) yanaendaa wewe ndio una matatizo

Mutesa Wani 6 months ago

Buluza buluza maisha na story bila kuwa chawa tusinge comment na furahi kuona tukiwa story za kwetu ndani ya nchi yetu kwamba tumejitosheleza story kibao kwa Mastaa wetubinaadamu atufanani nimoja ya life make us happy some time