millard ayo - Shindano la Bingwa ambalo limekusanya Vijana...

millard ayo 91.5K Views
  • 1.7K
  • 18
  • 168

Generating Download Links...

Shindano la Bingwa ambalo limekusanya Vijana 18 wa Tanzania kwenye nyumba moja kwa siku 66 na mwisho wa siku Mshindi kushinda milioni 10 na gari, leo saa...

Posted 3 months ago

Esir White Muhideen 3 months ago

Huu upuuzi hebu toeni...kwanza wala hauna mzuka wowote ule...watu bado tupo kwenye tozo

Sambekwa Mgonja 3 months ago

Alafu watu kama hao utawasikia "katiba ya nini"

Mkami Mkami 3 months ago

Watu wa namna gan ndo wanawekwa humo ndan ck 66 i mean vigezo gan na masharti vimezingatiwa maudhui yake ni nn make wengne hatuna tv

Jackson Vedastus 3 months ago

Niliona kuwa Biblia ilikuwa inamdhihirisha Mwokozi yule yule nilikuwa ninamhitaji; nilishangaa kuwa kitabu kisichovuviwa kingewezaje kuelezea kanuni zinazokidhi kikamilifu kwa kiasi hicho kwendana na mahitaji ya ulimwengu ulioanguka.

Ilinibidi kukubali kwamba Maandiko lazima uwe ni ufunuo kutoka kwa Mungu. Maandiko yakawa ndiyo furaha yangu; nilimpata rafiki Yesu.

Mwokozi, kwangu akawa mkuu miongoni mwa elfu kumi; na Maandiko ambayo mwanzo yalikuwa giza na yenye kukinzana, sasa yakawa taa ya miguu yangu na mwanga wa njia yangu .. Nilimpata Bwana Mungu kuwa mwamba katikati ya bahari ya maisha.

Biblia ikawa kitabu changu kikuu cha mafunzo, na ninaweza kusema , niliichuguza kwa furaha kuu... nilistaajabu kwa nini nilikuwa sijauona uzuri na utukufu wake hapo kabla, nikashangaa kuwa ningewezaje kuikataa nilipoteza hamu yote ya vitabu vingine na nilielekeza moyo wangu kupata hekima kwa Mungu”

Tumaini Kuu Ellen G. White. P.205.📖🖊️.

Slow Sns 3 months ago

Mpka sasa nipo sumbawanga na tuma radi kwa wote waliopitisha hii tozo na hufi ila cha moto watakipata

Israel Yudea 3 months ago

makahaba tuu hao ,, mithali 7:10 , warumi 1:26- , 1 wako 6:9- , ufunuo 21:8- , kumb 22:5-

Hassan Shareef 3 months ago

Izo pesa mngechangia ktk tozo huenda makato yangepungua kidogo nas tungechekelea kulko kuztupa huko

Hassan Wahead 3 months ago

Hayo ni mashindano ya ngono au .Cause uhamashishaji wa ngono na kukaa uchi Tanzania tunapenda mambo ya kuiga sana.hatutaki vilivyo bora.kila kitu mzungu

Poshy Pinky Vicky 3 months ago

Hiki kipindi hakivutii kiukweli,,Hakina maadili yoyote hakielimishi

Babu Chivero 3 months ago

Duuh Bora mngekusanya vijana kwenye vikindi mkawapa hizo pesa kama mtaji